Habari

MUHOGO MCHUNGU AWATAKA WATANZANIA WASIENDELEE KUOMBOLEZA VIFO VYA WANAFUNZI WA LUCKY VICENT

on

MWIGIZAJI
Abdallah Mkumbila “Muhogo Mchungu” ameshauri Watanzania kuacha kuendelea
kuomboleza msiba wa wanafunzi na walimu wa shule ya Lucky Vicent kwa madai
kwamba kuendelea kufanya hivyo ni kuzidi kuwatia majonzi wafiwa.
Akiongea na
saluti5, Muhogo Mchungu amesema kuwa, kwa kawaida msiba unapotokea una muda
wake wa kuomboleza ambao si zaidi ya siku tatu kwa watu ambao si ndugu wa
karibu, hivyo maombolezo ya ziada hivi sasa yanapaswa kuachwa kwa walengwa
wenyewe.

“Kuendelea
kuomboleza ni kuzidi kuwakumbusha wafiwa tukio ambalo sasa wanapaswa kuanza
kulisahau na kurudi kwenye shughuli zao nyingine kwasababu maisha mengine bado
yanaendelea hata baada ya janga hilo.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *