Habari

OMOG AGOMA KUZUNGUMZIA HATMA YA SIMBA KWENYE MBIO ZA UBINGWA WA LIGI KUU

on

KOCHA wa Simba, Joseph Omog
amesema kwa sasa hataki kuzungumzia ubingwa wa Ligi Kuu kutokana na changamoto
zilizoko mbele yake.
Omog amesema, Simba inakumbana
na vikwazo vikubwa kuwania taji hilo na changamoto ya kwanza wanayokabiliana
nayo ni kutoka kwa timu pinzani zilizoko kwenye hatari ya kushuka daraja,
zinazopigania kubakia Ligi Kuu.
Amesema, timu hizo zinaonyesha
upinzani mkubwa katika mechi ambazo wanaenda kukutana nazo, hali inayompa hofu
ya kutwaa taji hilo.
Aliongeza kuwa, kingine
kinachompa hofu ya ubingwa ni presha ya wachezaji na viongozi kwenye timu
katika kuwa na kiu ya ubingwa, hali inayosababisha wawe wanaingia uwanjani na
woga wanapocheza mechi na kusababisha wachezaji kucheza kwa kutojiamini.
“Kiukweli ni mapema sana
kuzungumzia ubingwa wa Ligi Kuu kutokana na changamoto kadhaa tunazopitia
ambazo huenda zikakwamisha ndoto zetu.”
“Kama unavyojua, zipo baadhi ya
timu ambazo ziko kwenye hatari ya kushuka daraja zinazopambania kubaki Ligi
Kuu, ndizo zinazotupa changamoto ya ubingwa.”
“Kingine ni presha ya ubingwa
iliyopo katika timu yetu, inayofanya wachezani na viongozi kuingia uwanjani na
hofu ya kupoteza mchezo,” alisema Omog.
Hata hivyo, kocha huyo amesema
nia yake ni kuhakikisha kuwa wanatwaa kila taji ambalo liko mbele yao, ili
kuiandikia Simba historia mpya.

“Siku zote nataka mafanikio ila
mambo yanayotokea kinyume cha matakwa yangu ndio yananichanganya,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *