Habari

OMOTOLA JALADE WA NOLLYWOOD ASEMA HAJAWAHI KUMSALITI MUMEWE KWA KUCHEPUKA

on

STAA wa
filamu za Nollywood, Omotola Jalade ambaye anatajwa kuwa na mvuto wa kimapenzi,
anasema kuwa tangu afunge ndoa na mumewe ambaye ni rubani wa ndege, Ekeinde
hajawahi kuchepuka.
“Mume wangu
ananiheshimu sana, hivyo hata mimi namuheshimu sana hata kama hakuna ambaye ana
muda wa kumchunga mwenzie katika mahusiano wetu,” amesema Omotola.
“Mimi ni mtu
maarufu ndio maana watu wanataka kunihusisha na kila mtu ambaye anaonekana kuwa
karibu kwa ajili ya kazi, ukweli ni kuwa sijawahi kuchepuka naheshimu ndoa
yangu,” aliongeza dada huyo.
Omotola ambaye
amepata umaarufu kupitia soko la filamu, alimalizia kwa kusema kuwa ni suala ya
kisaikolojia tu kuanza kufuatiliana kila hatua ambayo mwenzio anapiga.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *