Habari

SIMON MSUVA AZIDI KUPANDIWA DAU UARABUNI

on

NEEMA kubwa inazidi kumshukia
mshanbuliaji wa Yanga Simon Msuva baada ya klabu ya Al Ettihad kumfuata lakini
sasa klabu kongwe ya Zamalek nayo imetua kutaka huduma ya mshambuliaji huyo.
Wakati Yanga ikijadiliana juu
ya Ofa ya sh mil 150 za klabu ya Ettihad ya Misri, wakala mwingine ametua
Jangwani akiweka mambo mazuri mapya juu ya Msuva kutakiwa na Zamalek ambao
wameongeza ofa kubwa mezani tofauti na Ettihad.
Zamaleki katika ofa hiyo, wametaka
kuipa Yanga sh mil 180 kwa winga huyo mwenye uwezo mkubwa wa kufunga, ofa ambayo Yanga italazimika kuumiza kichwa kwa kupiga hesabu wapi sehemu sahihi kwa kuuzwa
mshambuliaji huyo.
Msuva bado amebakiza mkataba wa
mwaka mmoja na Yanga ambapo mabosi wa timu hiyo wanataka kuziwekea kikosi
maalum ofa hizo lakini pia watamvuta Msuva mezani naye kuchangia mawazo katika madili hayo.
“Unajua tulikuwa tunajua kwamba
Ettihad ndiyo waliojitokeza mbele kumuhitaji Msuva lakini wakati hilo
likitafutiwa ufumbuzi, Zamalek nao wametuma ofa yao na tunaijadili sasa,”
alisema bosi huyo wa Yanga.
“Zamalek wamesema wazi na wako
tayari kutoa kiasi cha zaidi ya hicho cha Ettihad na walichovutiwa ni uwezo wa  Msuva katika kutengeneza mashambulizi na
kufunga mabao.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *