Habari

TFF “WAKATAANA” POINTI TATU ZA SIMBA… mmoja wa wajumbe akiri undava ulihusika

on

BAADHI ya wajumbe wa Kamati ya
Sheria na haki za Wachezaji wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), wameonekana
kutupiana lawama kuhusu maamuzi ya kuipoka Simba poiti zake tatu ambazo ilizipata
kutoka kwa Kagera Sugar.
Mmoja wa wajumbe wa Kamati hiyo
amesema kwamba ameshangazwa na hatua ya Bodi ya Ligi kuiandikia tena barua
Simba ikisema kwamba beki wa Kagera Sugar, Mohammed Fakhi hakuwa na kadi tatu
za njano.
“Nimeshituka sana kusikia
kwamba wameandika barua tena kwamba Fakhi hakuwa na kadi tatu za njano wakati
barua ya kwanza ilisema alikuwa na kadi tatu. Jambo hili linatuvua nguo
viongozi wote wa TFF na kwakweli ni aibu na fedheha kubwa,” amesema mjumbe
huyo.
Amesema kwamba kwa bahati mbaya
Simba wana barua zote na zimetoka kwenye taasisi moja, jambo ambalo
wakizifikisha kwenye Shirikisho la Soka Duniani (FIFA), ni aibu kwa Tanzania.
“Tuwe wakweli, tumeinyonga
Simba katika jambo hili kwa maslahi ya watu wengine, sasa kama jambo hili
likifika FIFA ni aibu kubwa sana kwa Tanzania. Hakuna njia nyingine zaidi ya
kukaa na Simba na kuangalia mapungufu yao yako wapi,” amesema.
Mjumbe huyo amesema kwamba,
yeye kama mmoja wa watu waliokuwa katika kikao cha Kamati ya Sheria
kilichoirejeshea Kagera Sugar, anajua kwamba Fakhi alikuwa na kadi tatu,
kwahiyo ni jambo la ajabu leo kusikia kwamba hakuwa na kadi tatu.

“Tunatakiwa kusimama kwenye
ukweli kwamba suala la Simba limetokana na kanuni zetu na makubaliano yetu,
kama kweli tuliamua kuirejeshea Kagera pointi zake kwa kigezo kwamba hawakulipa
ada na wamelalamika nje ya muda basi tusimamie hapo,” amesema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *