Habari

TIGANA AISIKITIKIA SIMBA AKISEMA HAJUI ILIKOSEA WAPI LIGI KUU BARA MSIMU HUU

on

WINGA wa zamani wa Yanga, Ally Yusuph Tigana amesema kuwa anashangazwa na namna ambavyo klabu ya
Simba imeshindwa kutumia vizuri wigo mpana wa pointi kati yake na Yanga.
Hivi sasa inaonekana kama Simba inaomba watani wao hao wapoteze mchezo ndio wao mambo ya waendee vyema kutokana na hali halisi ya mwenendo wao katika Ligi ulivyo.
“Ni jambo la aibu kuona wanaivizia Yanga ipoteze mchezo ili wao wabebe ubingwa,
haileweki ni namna gani waliruhusu pengo la pointi nne lifikiwe,”alisema Tigana.
“Msimu uliopita
walienda vizuri lakini wakapoteza katika hatua za mwishoni, naona kila dalili
za kurudia makosa ya mwaka jana, inaonekana,” aliongeza Tigana.
“Kwa jinsi
walivyokuwa juu sikutarajia kama leo wanaweza kuchachamalia pointi za mezani
kama walivyofanya, ni dalili ya kuelekea kushindwa.”

Simba ilianza
vizuri kwenye msimamo wa Ligi Kuu Bara wakati wa mzunguuko wa kwanza ambapo
walikuwa kileleni kwa jumla ya pointi nane, kabla ya mabingwa watetezi, Yanga hawajawakamata.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *