Habari

MWANAHAWA CHIPOLOPOLO YU NJIANI KUACHIA WIMBO MPYA “SINA JEMA”

on


UJIO
mpya wa mwanamipasho gwiji wa kike, Mwanahawa Chipolopolo, ambao ni kibao
kinachokwenda kwa jina la ‘Sina Jema’, umeanza kunadiwa kwenye mitandao
mbalimbali ya kijamii.
Mwanahawa Chipolopolo kwa sasa anaitumikia bendi ya mipasho ya Washawasha Classic Min Band iliyo
chini ya mpapasa kinanda mahiri wa taarab, Amour Maguru ambaye ndio mume wa
staa huyo wa kike kwa sasa.
Kupitia akaunti zake za facebook, Instagram na
Tweeter, mtunzi wa kibao hicho, Amrah Amour amesema kuwa kibao hicho kiko
njiani na muda wowote kuanzia wiki ijayo kitawekwa bayana kwa mashabiki.
Amrah ametamba kuwa ni ‘Sina
Jema’ ni kati ya kazi ambazo anaamini zitazidi kuinua chati ya Chipolopo pale
kitakapotoka kutokana na meseji yake kuwa ya kipekee huku mapigo yake nayo
yakiwa ni yanayochezeka zaidi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *