Habari

YANGA YAWEKA MIKAKATI YA KUMUUMBUA MNYAMA

on

YANGA imeapa Miungu yote kwamba kama kuna kipindi Simba imekuja mbele yao vibaya basi ni
katika fainali ya Kombe la FA na kwamba iwe jua iwe mvua watani wao hao
hawatatoka salama baada ya kuwekewa mkakati mkubwa.
Mikakati
hiyo ya Yanga imesukwa kuanzia jana kabla ya mchezo wa Mbao FC wakiazimia mambo
kadhaa ya kujipanga katika mchezo huo ambao utafanyika mwishoni mwa msimu.
Vigogo wa Yanga ambao wapo katika Kamati ya Utendaji na Kamati ya mashindano, wamekutana
jijini Mwanza na kufanya maamuzi makubwa, ya kwanza kuibakiza timu hiyo mjini
Geita.
Hawakuisha
hapo, vigogo hao wakakutana na kocha wa timu hiyo, George Lwandamina na
kumpa mkakati wao kwamba katika mchezo wa fainali endapo watakutana na Simba wanataka
kuwaachia maumivu ya kipigo na hawataki kupoteza mechi dhidi ya wekundu hao kwa mara
ya tatu mfululizo.
“Tumefanya
kikao cha kwanza kutafakari kama tutakutana na Simba, tumekubaliana kwamba
safari hii tutulie na kujipanga kwani hatutaki kumkosa myama,” alisema kigogo
huyo.
“Tumekubaliana kwamba tuwaondoe wachezaji wasioaminika na huo mpango
ameshafikishiwa kocha tumemwambia afanye kazi yake kwa utulivu lakini mipango
yake ya ushindi ianze sasa.”  

Tukimaliza
mchezo wetu na Mbao tumekubaliana na timu ibaki Geita itulie huko ikirudi huku
tunataka kuona hakuna kuwaacha huru kwa muda mrefu unajua hawa wenzetu wana
mambo mengi nje ya uwanja.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *