Habari

YUSUPH MANJI AUNDA KIKOSI CHA USAJILI YANGA BAADA YA KUMALIZA “MAMBO YAKE BINAFSI”

on

MWENYEKITI wa Yanga, Yussuph Manji amemaliza mambo yake lakini katika kuelekea katika
usajili wa kikosi hicho jeshi maalumu la vigogo limeundwa kuhakikisha
linamaliza mambo ya usajili wa kikosi hicho mapema kabla ya Ligi kumalizika.
Taarifa
kutoka kwa mwenyekiti wa Kamati ya Mashindano ni kwamba kikundi cha vigogo
wasiopungua watano kimeundwa kuanza jukumu hilo la kufanya usajili wakianzia na
kuongeza mikataba ya wachezaji ambao mikataba yao inamalizika mwishoni mwa msimu
huu.
Mbali na
hilo, pia habari njema ni mkwamba tayari mwenyekiti wa klabu hiyo, Manji wakati wowote kuanzia wiki ijayo atashirikiana haraka na Kamati
hiyo kuunda kikosi cha nguvu kwa msimu ujao.
Kikosi hicho kinakusudiwa kuwa na sura ya ushawishi mkubwa kikiwakusanya Seif Ahmed,Abdallah Bin Kleb, Mustafa
ulungo na Samuel Lukumay wakifanya kazi na katibu mkuu wa timu hiyo, Charles Mkwasa
ambaye kitaaluma ni kocha.
Tayari Kamati ya mashindano imeshapokea ripoti ya awali kutoka kwa kocha wao
George ambaye katika kumalizia ataikabidhi rasmi kwa Mkwasa kabla ya kuikabidhi
kwa Kamati ya mashindano.

“Usajili
utakamilika katika muda mfupi ujao na tunachotaka kufanya ni kumaliza mambo
mapema hata kabla ya Ligi kumalizika, tunataka kufanya mambo makubwa kwa kuunda timu yenye nguvu,” alisema bosi huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *