Habari

KAPOSHOO: KANUMBA ALIPANGA KUNIFANYIA MAKUBWA KWENYE FILAMU …kifo chake kikakatisha ndoto kubwa

on

Mpiga tumba wa FM Academia, Paul Nsigayehe “Kaposhoo” amesema marehemu
Steven Kanumba alipanga kumfanyia makubwa kwenye filamu lakini bahati mbaya
kifo chake kikakatisha mipango yote.
Akiongea na kipindi cha Afro TZ cha Radio One, Jumanne usiku, Kaposhoo
akafichua kuwa mbali na muziki, pia ni mwigizaji mzuri wa filamu.
Kaposhoo aliyetamba pia na Twanga Pepeta akasema alishiriki kucheza
filamu za vichekesho na kundi la Futuhi cha Mwanza.
Aidha Kaposhoo akadai kuwa alimfuata Kanumba na kumjuza juu ya kipaji
chake na kuahidiwa kuingizwa kwenye moja ya filamu za Steven Kanumba.

“Kanumba alipanga kunitoa na tayari alishaniandalia filamu lakini kwa
bahati mbaya akafariki muda mfupi kabla hatujaanza kucheza filamu hiyo,”
alisema Kaposhoo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *