Habari

LWANAMINA AWEKA KILA KITU MIKONONI MWA VIONGOZI WA YANGA

on

KABLA ya kuondoka kuelekea
nchini Zambia, kocha wa timu ya Yanga, George Lwandamina alikabidhi ripoti
yenye orodha ya mapendekezo ya wachezaji anaowahitaji.
Kamati ya usajili wa Yanga
imeanza kufanyia kazi mapendekezo ya Lwandamina kwa kusaka nyota wapya ndani na
nje ya nchi.
Katika ripoti ya kocha huyo,
aliyataja baadhi ya maeneo kuwa ni nafasi ya kiungo mkabaji, beki wa pembeni,
kipa na mshambuliaji mmoja.
Baadhi ya nyota wa Yanga
wamemaliza mikataba yao lakini wapo ambao wataongezewa muda wa kuichezea klabu
hiyo kulingana na mahitaji ya kocha lakini pia wapo watakaoachwa.

Baada ya kuvunjwa kwa kambi ya
timu ya taifa, kila kitu kinatarajiwa kuwekwa wazi na kamati ya usajili kwani
wachezaji wengi muhimu wamekwenda kwenye majukumu ya timu zao za taifa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *