KOCHA wa Yanga, George Lwandamina ambaye yuko likizo kwao Zambia  anataka kurejea na beki kisiki atakayechukua nafasi ya Vicent Bossou.

Inadaiwa kuwa licha ya likizo yake hiyo,  Lwandamina pia anamfuatialia  beki mmoja Mnigeria anayemtaka kuja kuchukua nafasi ya Bossou.

Kocha huyo anamtaka beki huyo wa kati wa shoka anayetumia miguu yote miwili ambaye anahitajika katika kikosi hicho kutokana na mabeki alionao kuwa na uwezo wa kutumia mguu mmoja wa kulia pekee.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac