STAA wa filamu, Maryam Charles amesema kuwa filamu za Nigeria zimepiga hatua kubwa sana na kuna uwezekano zikaingia kwenye soko la Marekani.

Staa huyo alisema kuwa ubunifu kwenye tasnia ya filamu inatia moyo kuanzia kwenye ngazi ya uigizaji hadi Studio zinazotumika.

“Ni kweli Hollywood wako mbali sana kwa sababu ya vifaa wanavyotumia na uwekezaji mkubwa wa fedha, lakini hata Nollywood naona inaelekea huko.”

“Ni vigumu kupata soko kwenye taifa kubwa kama Marekani lakini kuna dalili ya kufia huko kwa sababu ya ubora wa kazi zetu,” alisema staa huyo.


Filamu za Nigeria zimejipatia soko kubwa barani Afrika baada ya kuanza lakini zinalaumiwa kwa kuwa na maudhui yanayofanana.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac