YANGA ambao ni watani wa jadi wa klabu ya Simba, zote za Dar es Salaam wanaopita katika kipindi kigumu tangu mwenyekiti wao, Yusuph Manji alipotangaza kung’atuka madarakani mwezi uliopita.

Wamekuwa wakishindwa kutengeneza mambo yao kwa sababu za kiuchumi na walifikia hatua ya kuwataka wanachama wao waanze kuichangia klabu ili iweze kutimiza malengo yake.


Lakini mtu mmoja mwenye sauti kubwa katika Yanga, Mzee Ibrahim Akilimali ni mmoja wa watu ambao alisema wazi kwamba manji huenda anatikisa kibiriti na hana nia ya kujiuzulu kweli kwani amekuwa akifanya hivyo na kurejea tena madarakani.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac