Habari

NGOMA AWAZODOA WANAOPAKAZA KUWA NJIANI KUTUA SIMBA

on

SIMBA imepewa taarifa mbaya na
mshambuliaji wa Yanga, Donald Ngoma akiwaambia hajafanya maamuzi ya kuondoka
Yanga na kwamba safari yake ya kuja nchini ni kumalizana na klabu yake hiyo.
Akiongea na saluti5 kutoka kwao
Zimbabwe, Ngoma amesema anasikia taarifa za yeye kusubiriwa kusaini Simba
lakini hakuna lolote mpaka sasa alilolifanya na klabu hiyo na anachojua ni ofa
ya Yanga.
Ngoma alisema, bado ana imani
na Yanga na kwamba kwa sasa yuko katika mazungumzo na viongozi wa Yanga ambao
ndio waliomtumia tiketi ya kumrejesha nchini na sio Simba.
Mshambuliaji huyo alisema bado
hajafikiria kucheza klabu yoyote nchini tofauti na Yanga na kwamba endapo
itatokea akashindana na Yanga atarudi kwao Zimbabwe na kuendelea na FC Platnum
ambayo bado inamuhitaji.
“Kuna mambo mengi Tanzania
yanazungumzwa eti mimi nataka kwenda Simba, hakuna kiongozi wa Simba aliyeongea
na mimi. Waliwahi kunifuata lakini nikawapa msimamo wangu kwamba bado niko
Yanga,” alisema Ngoma.

“Kwa sasa mashabiki wa Yanga
wanatakiwa kutambua niko katika mazungumzo na Yanga na sio Simba, hata tiketi
yangu ya kuja huko nimetumiwa na Yanga, sasa utaona kwamba hizo taarifa sio
sahihi.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *