Habari

NGOMA SASA AMALIZANA NA YANGA SC

on

YANGA imeonyesha kuwa na jeuri
ya kutisha baada ya kumshusha nchini mshambuliaji wake Donald Ngoma na kupoteza
uvumi kwamba amesajiliwa Afrika Kusini.
Hilo linakuja kufuatia taarifa
kwamba Ngoma amesajiliwa na klabu ya Polokwane City ya Afrika Kusini lakini
wakati uvumi huo ukisambaa, mshambuliaji huyo alikuwa yuko njiani kuja jijini
Dar es Salaam kukutana na Yanga.
Ngoma alitua juzi Jumanne usiku
na kupokewa na mabosi wa Yanga akipewa ulinzi mkali kutoka uwanja wa ndege
mpaka katika hoteli aliyofichwa tayari kwa mazungumzo ya kuongeza mkataba na
Yanga.
Taarifa rasmi kutoka ndani ya
Yanga zimesema kuwa mshambuliaji huyo akiwa njiani aliulizwa na mabosi wa Yanga
ambao ndio waliomtumia tiketi ya ndege ya kuja nayo nchini ambapo alikana
kusaini Polokwane na kwamba anakuja kumalizana na Yanga.
Bosi huyo alisema kwamba mbali
na kukana hilo, Ngoma pia aliwakana Simba akisema hataweza kuichezea timu hiyo
hata kama angeshindwana na Yanga.
Taarifa iliyo rasmi sasa, Ngoma
amesaini mkataba mpya wa miaka miwili haraka Jumatano, chini ya usimamizi wa
Hussein Nyika ambaye ni mwenyekiti wa kamati ya usajili ya klabu hiyo, kabla ya
kujiandaa na kujiunga na maandalizi ya timu hiyo yanayotarajiwa kuanza kesho,
mara baada ya kurejea kwa kocha mkuu, George Lwandamina.

“Tumemuuliza hata mchezaji mwenyewe hata kabla
ya kufika nchini akatuambia hakuna kitu cha namna hiyo ndio maana amekubali
kuja nchini kuongeza mkataba na sisi, kwahiyo wana Yanga watulie Ngoma
ataendelea kuwa kijana wao.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *