Habari

OKWI AWAHAKIKISHIA FURAHA WANA MSIMBAZI

on

BAADA ya Jumatano hii kufuata
mabegi nyumbani kwao Kampala Uganda kufuatia kumwaga wino wa miaka miwili
kuitumikia klabu ya Simba, kiungo mshambuliaji, Emmanuel Okwi.
Okwi ambaye ni kipenzi cha
mashabiki wengi wa Simba kutokana na kazi nzuri aliowafanyia wekundu hao miaka
ya nyuma, alisema anajua mashabiki wa klabu hiyo wana kiu na mafanikio ambayo wameyakosa
kwa miaka minne.
“Nashukuru viongozi wa Simba
kunikaribisha tena, tumekuja kufanya kazi na viongozi ambao wana njaa ya kupata
mafanikio, nimekuja kupambana kuhakikisha tunachukua ubingwa msimu ujao na
kufanya vizuri katika michuano ya kimataifa.”
“Pia namshukuru sana Mohammed
Dewji “Mo” kwa kufanikisha uhamisho wangu na kurudi tena Simba kwa mara
nyingine,” alisema Okwi.
Alisema, Simba ni timu yake,
imemsaidia katika mafanikio yake kwa hiyo kurudi kwake ni kama amerudi nyumbani
na wana imani nae, hivyo hatawaangusha, atajituma kwa ajili ya kuipigania
Simba.
Kurejea kwa straika huyo
kumerejesha furaha ya mashabiki wa wekundu hao wa Msimbazi wakiamini tatizo lao
la safu ya ushambuliaji la kupachika mabao mengi limeshazingatiwa pia kwamba
yupo John Bocco ambae alisajiliwa kutoka Azam FC.
Okwi anajiunga na Simba
akitokea SC Villa ya nchini kwao Uganda ambayo nayo ilimpokea akitokea kukipiga
na timu ya SonderjyskE ya nchini Demark ambayo alivunja nayo mkataba baada ya
kuchoshwa na kusuguliwa benchi.

Simba inakabiliwa na michuano
ya kimataifa ya Kombe la Shirikisho Afrika mwakani, ndio maana wanafanya
usajili wa nguvu ikizingatiwa wana misimu mingi bila kushiriki michuano hiyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *