STAA wa muziki wa kizazi kipya, Q Chillah ametambulisha wimbo mpya  alioshirikishwa na rapa Chid Benz kwa staili  ya  kumwaga machozi wakati akiwa kwenye  mahojiano.

Q Chillah alisema kwamba anaguswa na hali ya Chid Benz ambaye alikaa kwenye  rehab kwa muda mrefu akitibu tatito la matumizi ya dawa  za kulevya.

“Nimeguswa na hali ya Chid Benz na najua nimepitia  hali nyingi sana kwenye maisha ambazo Chid pia amepita,” alisema rapa huyo .

“Lakini kikubwa kilichoniliza nimewahi kuwapoteza marafiki wakubwa sana ambao niliwapenda, wasanii wenye majina makubwa Tanzania, mtu kama Albert Mangweha “Ngawair” Mwana hiphop ambaye mimi sijawahi kumuona zaidi yake,” alimaliza rapa huyo.

Marapa hao Q Chillah na Chid Benz kwa wakati tofauti wote waliwahi kukiri kuathiriwa na matumizi ya dawa za kulevya.
USISAHAU KUBONYEZA SUBSCRIBE HAPO
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac