Habari

AJIB: NIMETUA YANGA ILI KUTIMIZA NDOTO YANGU YA KUTWAA MATAJI MFULULIZO

on

MSHAMBULIAJI wa timu ya Yanga, Ibrahim
Ajib amesema kuwa moja kati ya sababu kubwa zilizomvuta kutua Jangwani, ni
pamoja na kutimiza ndoto ya kutwaa mataji mfululizo, jambo alilokuwa akilikosa
alipokuwa kwenye klabu ya Simba.
Ajib amesema kuwa akili na
mawazo yake kwa sasa vinawaza kuwa sehemu ya mafanikio katika timu yake mpya ya
Yanga aliyojiunga nayo hivi karibuni.
“Nadhani kila mchezaji anakuwa
na shauku ya kubeba mataji, unapoona sehemu uliopo kuna ugumu wa kufikia ndoto
zako ni wazi unapaswa kubadilisha upepo, Yanga ni sehemu salama kwangu, naamini
naweza kukata kiu yangu ya kutwaa mataji,” alisema Ajib.
“Nina muda mfupi toka nisaini
hapa lakini kuna ushirikiano mzuri kuanzia kwenye benchi la ufundi mpaka kwa
wachezaji wenyewe na hiki ndio nilichokuwa nakitaka,” aliongeza Ajib.
Ajib alisema, kwa sapoti hiyo
anachokiweza kwa sasa ni kujifua vya kutosha ili aweze kufanya vizuri kwa kuipa
timu hiyo mafanikio.
Alisema, anajua Yanga ni timu
kubwa na ndio mabingwa wa Ligi, hivyo atajitahidi kushirikiana na wachezaji
wenzake ili kupata mafanikio hayo.

Ajibu anatarajia kuanza msimu
akiwa na jezi mpya ya Jangwani baada ya kuachana na Simba aliyoichezea kwa
misimu mitatu tangu apandishwe kutoka kikosi cha vijana.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *