Habari

CHAKACHAKA ASEMA TUZO YA BET IMEMUONGEZEA HESHIMA HADI NJE YA NCHI YAKE

on

MWANAMUZIKI mkongwe na mwenye
mafanikio nchini Afrika Kusini, Yvonne Chakachaka amesema kuwa tuzo aliyopata
kutoka BET imemwongezea heshima ndani na nje ya Afrika Kusini.
Yvonne alipata tuzo ya staa
bora na mwenye ushawishi ulimwenguni kutokana na kazi za kijamii anazofanya na
muziki kwa ujumla.
“Nilijisikia kuthaminiwa siku
niliyopokea tuzo ile, nadhani sasa naweza kuelewa kuwa watu wanathamini mchango
wangu kwa jamii iliyonizunguuka,” alisema staa huyo mkongwe.
“Pongezi ni njia pekee ya kuona
kile unachokifanya watu wanakithamini na kukumbuka mchango wako,” aliongeza.

Yvonne Chakachaka ni muiongoni
mwa wanamuziki wachache waliobaki nchini Afrika Kusini ambao walianza kupata
umaarufu tangu enzi za sera za ubaguzi wa rangi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *