Habari

COUTINHO AITABIRIA MAKUBWA LIVERPOOL MSIMU WA 2017/18

on

NYOTA wa klabu ya Liverpool raia
wa Brazil, Coutinho ameitabiria makubwa timu yake hiyo kwa kuamini kuwa ina
nafasi kubwa ya kupambana kwa ajili ya ubingwa wa premier msimu wa mwaka
2017/18.
Alipoulizwa kwanini ana imani
hiyo, Coutinho alijibu kuwa anajivunia ubora wa ocha wao wa sasa, Jurgen Klopp
kwani ana mbinu kubwa za kufundisha soka la kisasa.
“Ukiniuliza mimi kwanini
ninaamini tu nafasi ya ubingwa, ninaweza kukwambia jambo moja kuwa Klopp ni
kocha bora kwa sababu ameibadili timu tangu pale alipopewa jukumu.”
“Liverpool ya sasa ni tofauti
na ile iliyokuwa chini ya Brendan Rodgers, kuna tofauti kubwa hata ya namna
timu inavyocheza kwa wachezaji kushirikiana dimbani.”
“Tangu atue Anfield ameonyesha
mambo mapya ambayo sisi kama wachezaji tunaweza kuwa sehemu ya kuzungumzia
mabadiliko haya,” alisisitiza mwanandinga huyo raia wa Brazil.

“Tunacheaz tukiwa na furaha na
imani kubwa chini ya Klopp, kama atapewa muda zaidi wa kuendelea kuwa hapa nina
imani kuwa kuna jambo linaweza kubadilika na hata timu kurejea katika kiwango
cha soka la zamani.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *