Habari

DE GEA NGOMA NZITO KWA MANCHESTER UNITED NA REAL MADRID

on

WAKALA Jorge Mendes amekiri
kwamba ni kweli ameelekezwa na mteja wake, David de Gea kwamba aharakishe
mpango wa kuhama Manchester United na kutua Madrid haraka na akasema kwamba
mambo yanakwenda sawa.
“Mambo yanakwenda sawa na kwa
kweli kipa huyu sasa anataka kutimiza dhamira yake ya kurejea Hispania,”
amesema Mendes.
Wakala huyo amefichua kwamba
kama kila jambo litakwenda sawia anadhani msimu huu De Gea atahamia Madrid.
“Ni jambo jepesi tu,
nimeshaanza mazungumzo na najua kwamba tutafanikiwa,” amesema.
Baada ya kuidakia klabu ya
Manchester United kwa mafanikio makubwa, kipa David de Gea mwenye umri wa miaka
26 hivi karibuni ametamka wazi kwamba amechoka na sasa anataka kuondoka.
Na hafichi hisia zake, De Gea
amesema kwamba anafikiri ni wakati wa kutimiza kile kinachosemwa sana kwa maana
ya kuhamia klabu ambayo amekuwa akihusishwa nayo kwa muda mrefu.
De Gea amesema kwamba anataka
kujiunga na Real Madrid msimu huu na amemwambia wakala wake Jorge Mendes
kufanikisha uhamisho wake.

Mwisho

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *