Habari

DONALD NGOMA: LAZIMA NIFANYE KITU KUILIPA FADHILA YANGA YANGU

on

MSHAMBULIAJI wa kimataifa wa
Yanga, Donald Ngoma raia wa Zimbabwe amesema kuwa anahisi ana deni ndani ya moyo wake ambalo anapaswa kulilipa baada ya kuanza kwa michuano ya Ligi Kuu bara na ile ya Klabu Bingwa Afrika ambayo watashiriki.
Ngoma amesema kuwa viongozi wa
klabu ya Yanga wamekuwa waungwana kwake katika kipindi chote ambacho alikuwa
nje ya kikosi akiuguza majeraha ya goti na kuhusishwa kutaka kutua kwenye
kikosi cha Simba.
“Nipo fiti kimchezo baada ya
kupona kabisa jeraha langu la goti, nadhani ni muda wangu wa kulipa fadhila kwa
viongozi baada ya kunivumilia kwa kipindi kirefu,” alisema Ngoma.
“Yanga ni sehemu tofauti kabisa
kwa sababu pamoja na kukaa nje ya kikosi kwa muda mrefu lakini nimepokelewa kwa
mikono yote miwili sambamba na kupewa mkataba, klabu imeonyesha nia ya kuendelea
na mimi katika mazingira yote hivyo napaswa kulipa fadhila Ligi zitakapoanza,”
aliongeza Ngoma.

Ngoma hivi karibuni amesaini
mkataba wa miaka miwili kuichezea Yanga, timu ambayo ameitumikia kwa mafanikio
makubwa akitokea FC Platinumz ya nchini kwao Zimbabwe.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *