Habari

GIGGS ASEMA IWAPO ROONEY ATAPUNGUZA MAJUKUMU BASI ATABAKI OLD TRAFFORD MSIMU UJAO

on

KOCHA wa zamani msaidizi wa
Manchester United, Ryan Giggs amesema kwamba ana uhakika nyota mwenzake wa
zamani katika klabu hiyo, Wayne Rooney anaweza asiondoke msimu ujao endapo
atakubali kupunguza majukumu.
Kauli ya mkongwe huyo imekuja licha
ya nahodha wa timu hiyo kuwa mfungaji bora wa muda wote, lakini hali ya hatma
ya staa huyo mpaka sasa haifahamiki kutokana na msimu uliopita kushindwa kupata
nafasi ya kucheza mara kwa mara, jambo ambalo limezua pia tetesi za kwamba
anaweza kuitema klabu hiyo ya Old Trafford.
Msimu uliopita Rooney aliweza
kucheza kikosi cha kwanza katika michezo 15 ya Ligi Kuu na huku akifanikiwa
kupachika mabao matano tu, jambo ambalo pia linamuhusisha kuwa huenda akarejea
kwenye klabu yake ya zamani ya Everton ama nchini China.
Hata hivyo, Giggs anasema kuwa
anavyoamini staa huyo ataendelea kuitumikia klabu hiyo ya jiji la Manchester.

“Wayne ameshakuwa mfungaji bora
apewe nafasi aendelee kufunga mabao,” alisema Giggs. 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *