Habari

INIESTA AMWAMBIA NEYMAR “USITUZOGOE BABA, TUCHANE TU KAMA UNABAKI AU UNASEPA ZAKO”

on

KIUNGO Andres
Iniesta amevunja ukimya na kumtaka staa wa Brazil, Neymar, aamue moja mapema
kama anabaki au anaondoka Barcelona.
Iniesta amesema
kuwa, tetesi za kila siku zinazomwonyesha Neymar kutakiwa na PSG, zimekuwa
zikiivuruga kambi yao, hivyo Mbrazil huyo atoke hadharani na kufanya maamuzi.
“Sote
tunataka hili limalizike,” alisema Iniesta, kwenye mkutano wake na
waandishi wa habari. “Lakini njia nzuri ya kulimaliza hili ni yeye
kuzungumza.
“Tunapenda
abaki na sisi, lakini pia tunataka hizi kelele zifike mwisho. Iwe kwa klabu
kuzungumza na Neymar mwenyewe, naamini uamuzi wa hili ni faida kwa pande zote
mbili.”
Katika hatua
nyingine, Neymar ameutaka uongozi wa Barca kuhakikisha wanambakisha nyota huyo,
kwa kuwa hakuna fedha inayoweza kufikia uwezo wa Mbrazil huyo.
“Neymar ni
miongoni mwa wachezaji bora duniani kwa sasa na ana faida kubwa kwetu,”
alisema. “Natumani ataendelea kuwa hapa kwa muda mrefu zaidi. Ni mawazo
yangu tu.
“Sioni pauni
milioni 200 au 300 zikiwa na faida kwa klabu kuliko kubaki naye. Nataka kucheza
na wachezaji wa kiwango cha juu na Neymar ni mmoja wao.”
Kauli hii ya
Iniesta imekuja ikiwa ni siku chache zimepita tangu Neymar alipopigana
mazoezini na beki mpya wa Barca, Nelson Semedo.
Lakini Iniesta
anaamini hali hiyo huwa inatokea mazoezini, japo si kawaida kuona matukio hayo
yakitokea ndani ya Barcelona.
“Ni matukio
ya kawaida kutokea wachezaji wakiwa mazoezi, japo kwetu huwa haitokei mara kwa
mara,” alimaliza Iniesta.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *