Habari

JAHAZI MODERN TAARAB KAMBINI KWA AJILI YA NYIMBO MPYA

on

MAGWIJI wa mipasho, Jahazi
Modern Taarab wiki hii wanatarajiwa kuingia kambini kwa ajili ya kupika vibao
vipya vitatu, kimoja kikiwa ni cha bosi wao ‘kichefuchefu’, Aboubakar Soud
‘Prince Amigo’.
Mkurugenzi wa wasanii wa bendi
hiyo, Ally Jay aliieleza saluti5 kuwa, kambi hiyo itakuwa ni ya wiki mbili
ambapo watakapomaliza kupika vibao hivyo, moja kwa moja wataingia kuvirekodi.
“Tuliachia vibao vya utangulizi
vya ‘Nataka Jibu’ na ‘Jicho la Mungu Halilali’, sasa tumeona ni muda mwafaka
kuendelea na matayarisho ya albamu yetu mpya,” alisema Ally Jay ambaye ni mkali
wa kinanda cha taarab anayesumbua Bongo.

Aliwaomba mashabiki na wapenzi
wao wote kukaa mkao wa kusubiri ujio wa kazi zao hizo tatu mpya ambazo anaamini
zitakuwa funika bovu kutokana na namna walivyojiandaa nazo vya kutosha.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *