Habari

JOEL BENDELA AFICHUA SIRI YA KUKOSEKANA KWA TIMU BORA YA TAIFA

on

MKUU wa mkoa wa Manyara
mheshimiwa Joel Bendera amesema kuwa ni vigumu kupata timu bora ya taifa
kwasababu ya kukosekana kwa vituo vya kuendeleza vipaji vya vijana hapa nchini.
Mheshimiwa Joel Bendera ambaye
ni mdau wa soka siku nyingi aliyewahi kuifundisha Stars miaka ya themanini
alisisitiza kuwa wachezaji wengi wanapata nafasi ya kuchezaa Stars wakiwa na umri
mkubwa hivyi ni vigumu kupata kikosi bora chenye ushindi.
“Tutahanga niaka nenda rudi
lakini dawa ni kuanzisha vituo vingi vya kuendeleza mchezo wa soka kwasababu
nyota wengi wanaingia kikosi cha timu ya taifa wakiwa na umri mkubwa” alisema
mdau huyo wa soka.

“Unawezaje kupata mafanikio
bila kuwa na msingi bora wa timu ya vihana ndio maana kila wakati tunaishia
njiani kwenye michuno mikubwa” alimaliza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *