Habari

JUMA PONDAMALI AMWONYESHA KIPA DIDA KIDOLE CHA ONYO

on

JUMA Pondamali ambaye ni kocha
wa makipa wa mabingwa wa Ligi Kuu Tanzania bara, Yanga amemuonya mlinda mlango
wao, Deogratius Munishi “Dida” kuwa anaweza kumsubiria yeye arudi toka kufanya
majaribio ya kucheza soka la kulipwa nje ya nchi.
Pondamali maarufu kwa jina la
Mensah alisisitiza kuwa klabu ya Yanga itaendelea na mipango yake ya usajili na
kutengeneza kikosi chake pasipo kusubiria ratiba za mchezaji yoyote ambaye yuko
nje ya kikosi kwa sasa.
“Tunajua shauku ya Dida kutaka
kucheza soka nje ya nchi, lakini kamwe sisi hatuwezi kusimamisha mipango ya
timu kwa sababu ya ndoto za mtu mmoja,” alisema Pondamali.
“Kipa tuliyempata kutoka
African Lyon anatutosha wakati huu kwani tumeridhika na uwezo wake baada ya
kumuona uwanjani msimu uliopita, hivyo Dida akae akijua kuna hilo linaendelea
hapa jangwani,” aliongeza.

Yanga imeendelea na mipango
yake ya usajili wa kimyakimya, huku Dida ambaye mkataba wake umefika tamati
akiwa na shauku ya kutaka kucheza soka nje ya mipaka ya Tanzania, jambo
linaloweza kumletea ukakasi wa namba ikiwa hatafanikiwa kwenye hatua za
majaribio.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *