Habari

KAMUSOKO AANZA BALAA MAZOEZINI YANGA SC

on

KIUNGO Mzimbabwe Thabani Scara
Kamusoko ambaye Jumatano iiliyopita aliongeza mkataba mpya wa miaka miwili kuendelea
kuichezea Yanga baada ya mavutano na uongozi kwa takribani mwezi mmoja, ameanza
balaa lake mazoezini.
Baada ya kusaini mkataba huo
mpya utakaomfanya adumu Jangwani hadi Julai 2019, Kamusoko alijiunga na
mwenzake kwa mazoezi ya kujiandaa na msimu mpya.
Mchezaji huyo mtaalamu wa
kugawa pasi alisajiliwa Yanga SC mwaka 2015 kutoka FC Platinums ya kwao Donald
Ngoma ambaye naye tayari ameongeza mkataba Jangwani.
Kamusoko pamoja na wachezaji
wenzake walifanya mazoezi ya kupasha na kunyoosha viungo baada ya hapo waliingia
kwenye hatua nyingine ya kukimbia katika mashine maalum na kunyakua vitu ili
kujiweka sawa kwa ajili ya msimu ujao.
Meneja wa timu hiyo, Hafidhi Saleh alisema kwa mijubu wa ratiba ya kocha
wataendelea na mazoezi ya gym hadi mwishoni mwa wiki hii ili kuwaweka sawa
wachezaji wao kabla ya kuanza rasmi harakati za kujenga kikosi cha ushindi.
“Kwa mijibu wa Lwandamina
wachezaji watafanya mazoezi ya gym kwa muda wa wiki mzima kabla ya kurejea
uwanjani au ufukweni lengo kubwa ni kuiweka miili ya wachezaji katika hali ya
utayari kwa kuwa walikuwa mapunzikoni,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *