Habari

KOCHA LWANDAMINA AMKABIDHI DONALD NGOMA JUKUMU LA “KUIMALIZA” SIMBA

on

KUFUATIA upinzani mkali uliopo
kwa timu za watani wa jadi hapa nchini, kocha wa klabu ya Yanga, George
Lwandamina raia wa Zambia amekabidhi jukumu la kuimaliza Simba kwa Donald Ngoma
ambaye aliongeza miaka miwili ya kuendelea kuwatumikia mabingwa hao wa Ligi Kuu
bara.
Lwandamina amesema kuwa
anafahamu namna ambavyo mchezaji huyo anahofiwa na wapinzani wake kutokana na
usumbufu wake kwa mabeki na soka lake la matumizi makubwa ya nguvu.
“Unapoona mchezaji anatajwa
sana na vyombo vya habari wakati wa usajili ujue ana kitu cha ziada
ukilinganisha na wengine, imekuwa jambo zuri kumalizana na Ngoma kwa sababu
alikuwa kwenye mpango wa klabu kwa muda mrefu,” alisema kocha huyo.
“Nafahamu namna anavyohofiwa na
wapinzani, najua ubora wake na hata namna nitakavyomtumia kwa msimu ujao katika
nafasi ya ushambuliaji,” alisema.

Donald Ngoma alikuwa
akihusishwa kutaka kutua Simba lakini kumbe ilikuwa janja ya nyani kwani tayari
mshambuliaji huyo alikuwa amemaliza masuala yake muhimu na Yanga kwa muda
mrefu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *