Habari

KUTUA KWA AJIBU YANGA NI MUHTASARI TU, HABARI KAMILI INAKUJA

on

HATIMAYE Yanga imefanya kweli
kwa kutangulia kumtambulisha rasmi mshambuliaji wao, Ibrahim Ajibu na hapohapo,
mwenyekiti wa kamati ya usajili Yanga, Hussein Nyika akatema cheche akisema bado
mashine zaidi inakuja.
Ajibu ametambulishwa rasmi jana
makao makuu ya klabu hiyo ambapo nyota huyo aliyetokea Simba, katika tukio
lililotanguliwa na kusainishwa mkataba rasmi wa klabu hiyo.
Katika utambulisho huo,
mshambuliaji huyo alikabidhiwa jezi yake rasmi atakayoitumia katika maisha yake
ya mkataba wa miaka miwili, akikabishiwa na meneja wa kikosi hicho, Afidh
Salleh jezi namba 10 iliyokuwa ikivaliwa na mshambuliaji Matteo Anthony ambaye
ametolewa kwa mkopo.
Akizungumza katika mkutano huo,
mwenyekiti wa kamati ya usajili ya Yanga, Hussein Nyika amesema ujio wa Ajibu
ni kama kufungua milango ya mastaa zaidi kuingia katika kikosi hicho lakini
bado kuna majina makubwa yanakuja nyuma yake.
Nyika ambaye kwa sasa ndio
gumzo kwa kujua kuwashawishi wachezaji, alisema katika majukumu yao hayo ya
usajili akishirikiana na wajumbe wenzake wa kamati hiyo, wanataka kusajili
mashine za maana ili ziweze kuendeleza heshima ndani ya klabu yao.

“Tunaendelea na usajili,
tumeanza na Ajibu na kazi ndio imeanza hivi. Tunafanya mambo yetu kimyakimya
lakini tunapokamilisha tunaweka mambo hadharani. Nataka niwaambie Wanayanga,
bado kuna mashine nyingine zinakuja, watulie,” alisema Nyika.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *