Habari

LIVERPOOL SASA YAPANIA KUANGUSHA UKUTA WA SOUTHAMPTON

on

KAMA unakuwa na beki wako
unayemtegemea sana, kisha unaambiwa kuwa beki huyo anaondoka kirahisi sana,
utumbo lazima utacheza.
Ndivyo ambavyo viongozi na
benchi zima la ufundi la klabu ya Southampton ni kama hawana amani baada ya
kuambiwa kwamba Liverpool wameingia kwenye rada zao.
Beki mwenye mapafu ya mbwa wa kikosi
hicho, Virgil Van Dijk anatajwa kwamba ameshakamilisha baadhi ya mambo kuhamia
kwenye timu ambayo haibahatishi katika usajili, Liverpool.
Na sasa kuna habari kwamba
Liverpool kwa miezi kadhaa wamekuwa wakiwania saini ya beki huyo, jambo ambalo
linaikosesha amani Southampton.   

Van Dijk ni mmoja wa mabeki
wagumu sana katika kikosi hicho na amekuwa muhimili mkubwa katika safu ya
ulinzi, hivyo hatua ya Liverpool ni kama kutaka kuuangusha ukuta wake.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *