Habari

LUKAKU: HUYU MOURINHO HUYU ATANITOA HUYU!

on

STRAIKA Romelu Lukaku amesema
kwamba anavyoamini kocha Jose Mourinho ataweza kulipeleka soka lake katika
hatua nyingine.
Straika huyo awali alionekana
kukerwa kwa kuuzwa na kocha huyo wakati akiitumika Chelsea lakini sasa
anaonekana atakuwa tegemeo kwa Mourinho kutokana na kuwa mmoja wa mastraika
ambao anawahitaji Old Trafford.
“Mourinho ni mtu ambaye
alinihitaji nicheze chini yake wakati nikiwa na umri wa miaka 10 na sasa
nimepata nafasi tena ya kucheza chini yake ni jambo la kujivunia,” staa huyo
aliuambia mtandao wa ESPN.
“Tulikuwa tukiwasiliana
akinieleza ni jinsi gani klabu inavyonihitaji na ni kitu gani anakitarajia
kutoka kwangu,” aliongeza staa huyo.

“Unafahamu tulikuwa pamoja
katika kipindi tofauti, kwa ujumla tulikutana nikiwa bado kijana mdogo,
nilikuwa na hamu ya kucheza na anafahamu uamuzi wangu wa kuondoka nilikuwa
nahitaji kucheza,” aliongeza staa huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *