Habari

MAN CITY: SANCHEZ AKIENDA PSG TUTAKOMAA NA MBAPPE

on

KLABU ya Manchester City
inasemekana itaelekeza nguvu zake zote ili kuhakikisha wanamnasa straika wa AS
Monaco, Kylian Mbappe, endapo staa wa Arsenal, Alexis Sanchez, ataamua kwenda
kukipiga PSG.

Kwa sasa vinara hao wa Ligi Kuu
England wamekuwa wakiisaka kwa udi na uvumba saini ya straika huyo wa Arsenal,
lakini inavyoonekana kwa sasa huenda wakamkosa endapo PSG watatangaza dau nono
kuliko la kwao.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *