Habari

MAXIME NA KAGERA SUGAR YAKE KUANZA KAMBI YA MAZOEZI JULAI 17

on

KOCHA wa timu ya Kagera
Sugar, Mecky Mexime amesema baada ya kumaliza mafunzo yake ya ukocha kwa sasa
akili yote ameihamishia kwenye msimu mpya wa Ligi Kuu Tanzania bara ambapo
amepanga kuanza mazoezi Julai 17, mwaka huu.
Hivi karibuni Mexime alihitimu
kozi ya daraja A ya shirikisho la soka Afrika (CAF), iliyofanyika makao makuu
ya shilikisho la soka Tanzania (TFF), jijini Dar es Salaam kwa muda wa siku 19.
Akizunghumza na saluti5, Mexime
alisema alikuwa bize na mafunzo lakini kwa sasa amemaliza hivyo ameanza kupanga
program ya mazoezi ya kujiandaa na msimu mpya.
“Nataraji kuanza kambi pamoja
na mazoezi Julai 17 mwaka huu kwa ajili ya maandalizi ya msimu ujao kama unavyotambua Ligi inakuwa na ushindani mkubwa hivyo lazima tujipange vizuri,”alisema.
Akizungumzia kuhusu tetesi za
klabu hiyo kumuhitaji mchezaji wa Yanga, Oscar Joshua, alisema hawana mpango wowote wa kuchukua mchezaji
huyo kwani tayari walishaweka usajili wao wazi.

Hadi sasa klabu hiyo
imefanikiwa kuwasajili wachezaji Juma Nyoso, beki Japhary Kibaya kutoka Mtibwa
Sugar, viungo Petter Samson, Mwalyanzi, Ludovic Venancev na mshambuliaji Omary
Daga Dagashenko pamoja na kipa Hussein kutoka JKT Ruvu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *