Habari

MAZOEZI MAKALI YA LWANDAMINA YAMZIMISHA KINDA WA KIKOSI B YANGA

on

MASHABIKI wa Yanga wamekoshwa
na mazoezi makali ya kocha George Lwandamina lakini wakati mwenyewe akisema kazi bado haijaanza, kinda mmoja akajikuta akipoteza fahamu katika mazoezi
hayo.
Kilichotokea ni kwamba katika
mazoezi hayo yalifanyika juzi na kuwa makali kwa muda wa masaa matatu, Lwandamina
alionekana kutaka kuwajaza upepo wachezaji wake kwa kukimbia katika vituo
tofauti.
Wakati mazoezi hayo yakiendelea
kinda mmoja wa kikosi B alijikuta akishindwa kumaliza na kuanguka kabla ya
kupatiwa huduma ya kwanza ya haraka.
Kinda huyo alilazimika kitibiwa
kisha kuondolewa katika mazoezi hayo hali ambayo iliwafurahisha mashabiki wengi
wakiamini kocha wao huyo amedhamiria kuisuka timu imara.
Akizungumzia mazoezi hayo, Lwandamina amesema bado kikosi chake hakijaanza mazoezi magumu ambapo kazi
kubwa itakuwa katika kambi yao Morogoro.

“Watu wasione yale ni mazoezi
magumu, tulichokuwa tunafanya ni kupanua mapafu na uwezo wa moyo kufanya mapigo
yakae sawa lakini kazi kubwa bado, tutakuwa na wakati mgumu tutakapokuwa kambini
nataka kutengeneza timu na kawaida timu yangu inapomaliza mazoezi kama haya
kuwa haifungiki,” alisema Lwandamina.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *