Habari

MBAO FC WAVUTA KOCHA MPYA WAKATI ETIENNE NDAYIRAGIJE AKISUASUA KUSAINI KANDARASI MPYA

on

UONGOZI wa klabu ya Mbao FC
Umetafakari kwa muda mrefu kungojea kocha wao mkuu Etienne Ndayiragije kurejea
kumwaga wino wa kuendelea kunoa kikosi wakaona isiwe shida wakafanya maaamuzi
magumu ya kuvuta kocha mpya Hemed Ally.
Ndauragije anaehusishwa
kuchukua mikoba ya kocha msaidizi wa Yanga Juma Mwambuzi mwishoni mwa wiki
aliyoonekana viunga vya mitaa ya Kariakoo jijini Dar es Salaam.
Ally aliyesaini mkataba wa
mwaka mmoja kukinoa kikosi hicho aliiambia saluti5 kuwa amesaini kwa
walanda mbao hao kama kocha msaidizi.
“Ni kweli mimi ni mwajiliwa wa Mbao kama kocha msaidizi kuanza msimu ujao ambapo tayari nimeshaanza majukumu
yangu na kufanya usajili wa wachezaji kutoka viunga mbalimba vya jiji la Mwanza,” alisema.

Hata hivyo mwenyekiti wa klabu hiyo Zephania Njashi alivyopigiwa simu alisema wapo kwenye
mazungumzo ya mwisho ya kumalizana na Ndayiraje kusaini mkataba mpya kwani bado
wanahitaji huduma yake kwa hali na mali.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *