Habari

MBWEMBWE ZA USHANGILIAJI KAUZU FC NDONDO CUP ZAMDATISHA RAGE

on

ALIYEKUWA mwenyekiti wa klabu
ya Simba, Ismail Aden Rage amesema kuwa anavutiwa na burudani inayotolewa na
timu ya Kauzu FC kwenye michuano ya Ndondo Cup ambayo inaendelea kutimua vumbi
katika viwanja tofauti vya jijini Dar es Salaam.
Rage amesema kuwa michuano hiyo
inasaidia kupunguza matukio ya uhalifu kwenye kona za jiji la Dar es Salaam.
“Niseme ukweli tu, navutiwa na
timu ya Kauzu FC kuanzia namna wanavyoshangilia mpaka wanavyotandaza soka lao,
ni kikundi kizuri ambacho hakina vurugu zaidi ya kutoa burudani,” alisema mdau
huyo wa soka.
“Uwepo wa michuano hii unasaidia
kupunguza matumizi ya mihadarati kwa sababu vijana wengi wanapata kitu mbadala
cha kufanya,” aliongeza kiongozi huyo.
“Kuna kila haja ya kuendelea
kuisapoti michuano hii kwasababu ni sehemu pekee ambayo vipaji halisi
huchomoza, lakini pia kuna burudani ya aina yake kutoka Ndondo Cup na hasa
kipindi hiki ambapo Ligi zimemalizika,” alimalizia Rage.

Ismail Aden Rage aliwahi kuwa
kiongozi wa Shirikisho la Soka nchini (FAT), kabla ya kuanza kuongoza klabu ya
Simba akiwa kama mwenyekiti.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *