Habari

MRITHI WA CANNAVARO YANGA ASIKITIKA KUIKOSA JEZI NAMBA 13

on

Beki mpya wa Yanga SC, Abdallah
Haji Shaibu “Ninja” amekabidhiwa vifaa vya mchezo na wadau wake waliopo kisiwani
Zanzibar.
“Nawashukuru sana mashabiki
wangu ambao wamekuwa nami toka naanza kucheza soka binafsi, napenda kuvaa jezi
namba 13, hiyo jezi nimekuwa nikiipenda tangu zamani sababu kuna shabiki wangu
mmoja wakati najiunga na Taifa Jang’ombe aliwahi kuniambia huwa anapenda anione
nikiitumia kwa kuwa namkubali nikiaona niitumie na nimekuwa nikiipenda sana.”
“Nimekuja Yanga wamenipa jezi
namba sita kutokana na ile niliyokuwa naipenda kuwa na mtu, sikuwa na jinsi
kwa sababu naamini hata ii haiwezi kuniharibia kitu kwenye malengo yangu ndani
ya Yanga ingawa ningepata ninayotaka ingekuwa vizuri,” alisema Ninja.

Wiki iliyopita mashabiki
walifika kumpokea Ninja  alipowasili
akitokea Tanzania bara, mashabiki hao walianza kumpokea tangu bandarini Malindi
na kumpandisha gari aina ya Canter hadi nyumbani kwao Jang’ombe huku njiani wakimwimbia nyimbo na kupiga dufu kuashiria furaha ya mpendwa wao huyo kusajiliwa Yanga.
Ninja anatajwa kama mrithi wa Nadir Haroub Cannavaro.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *