Habari

MSIKILIZE TX MOSHI WILLIAM ALIVYOTESA KWENYE WIMBO “WIVU SINA” WA POLISI JAZZ

on

MNAMO mwaka 1979, Polisi Jazz
Band wakati huo ikiwa kwenye chati kabisa, chini ya uongozi wake Shukuru
Majaliwa aliyekuwa mpuliza tarumbeta mahiri, ilipakua kibao “Wivu Sina” ambacho
hadi leo kinaendelea kuwa kwenye ubora wake.
Saluti5 imeamua leo
kukukumbusha wimbo huu ambao umetungwa na marehemu Kassim Mapili aliyeshiriki
kucharaza gitaa la solo, huku rithym ikiwa imepigwa na Jimmy Menssah na Bosco Mfundili
kwenye bass.

Waimbaji walikuwa ni Moshi
William, Primo Gandamo, Jalala Ally na Idrisa Pokwe aliyekuwa pia akikung’uta tumba.
Drums utakazozisikia kwenye kibao hiki zimecharazwa na Manzi Mbwana.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *