Habari

MWAKA WA TAABU NI WA TAABU!… HIMID MAO NAE KUIKIMBIA AZAM

on

KLABU ya Azam ambayo imekumbwa
na tatizo la kukimbiliwa na mastaa wake wakubwa inaelekea tena kukimbiwa na
kiungo wake mkabaji Himid Mao Mkami aliyeweka wazi kuwa akili yake inafikiria
namna ya kuondoka hapa nchini.
Mao amesema kuwa amepata ofa
nyingi za kucheza nje ya nchi, za Afrika Kusini na Dermark hivyo anafanya
mawasiliano ya karibu na wakala wake ili aweze kukamilisha safari hizo.

Azam mpaka hivi sasa
imeshakimbiwa na mastaa wake wakubwa ambao walikuwa muhumili wa miaka mingi
akiwemo Erasto Nyoni na John Bocco ambao wamedumu kwa muda mrefu kwenye kikosi
hicho.
“Kwakeli niwe muwazi tu, hivi sasa akili yangu haipo hapa tena, nawaza
kusonga mbele zaidi, nadhani ni wakati sahihi wa kucheza soka nje ya nchi,” alisema
Himid.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *