Habari

MWANAHAWA CHIPOLOPOLO SASA AJA NA “NILIJUA YATAKUSHINDA”

on

STAA wa mipasho mwenye sauti ya
kumtoa nyoka pangoni, Mwanahawa Chipolopolo yuko kambini na bendi yake mpya ya
Halichachi Classic Modern Taarab akisuka kibao kipya kinachokwenda kwa jina la
‘Nilijua yatakushinda’.
Taarifa kutoka ndani ya
halichachi Classic zinasema kuwa kibao hicho kinaweza kuwa cha kihitoria kwa
mwaka huu kutokana na namna kinavyopangiliwa kwa ustadi mkubwa kwenye sauti na
ala.
Ndani ya ‘Nilijua
Yatakushinda’, Chipolopolo anawapasha ‘mapaparazi’ wote kuwa, mapenzi yao sio
ya kuchovya na kuwataka wacheze mbali na chokochoko zao zenye nia ya
kuwatenganisha.

Taarifa zaidi zinaeleza kuwa
kibao hicho kitarekodiwa mwishoni mwa mwezi huu baada ya kutambulishwa kwenye
kumbi nyingi zaidi na mashabiki kukitolea maoni mbalimbali.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *