Habari

NIYONZIMA KUTUA SIMBA SC NA PACHA WAKE KUTOKA TIMU YA TAIFA RWANDA

on

HARUNA Fadhili Niyonzima
ameachana na Yanga na mahesabu yake yamekuwa yakiwasumbua baadhi ya mashabiki
wake wakiwemo wale wa Yanga.
Tangu katibu mkuu wa Yanga, Charles Mkwasa atangaze kwamba klabu hiyo imeachana rasmi na Haruna baadhi ya mashabiki wa
Yanga wakapagawa na kuamua kuchoma jezi ya mwanasoka huyo fundi.
Simba inayohusishwa na
kumsajili mchezaji huyo ikawa kimya na kuwa kama haitaki kuzungumzia jambo lake
kabisa.
Lakini udukuzi wa Saluti5 umegundua kwamba nyota huyo wa kimataifa wa Rwanda amemalizana kila kitu klabu ya
Simba.
Mmoja wa marafiki wa mwanasoka
huyo amesema kwamba Haruna hawezi kurejea Yanga kama ambavyo baadhi ya
mashabiki wanasema na kama hili likifanyika maana yake atarejea kwa pesa kubwa
sana.
“Kama wanadhani Haruna anarudi
Yanga watakuwa wanajisumbua maana yeye amekuwa na msimamo wake na anataka
kuchezea Simba,” kimesema chanzo hicho.
Rafiki huyo wa Haruna amesema
kwamba mwanasoka huyo ambaye kwa sasa yupo nyumbani kwao Kigali kwa mapumziko, amemuhakikishia kwamba anakuja Simba.
“Kila kitu kiko sawa, nadhani
anachongoja ni kumalizika kwa muda wake tu. Hapa kulikuwa na habari kwamba mama
yake amemzuia kuondoka Yanga, sio kweli kwani mama yake anajua kuwa soka ndiyo
maisha ya mwanae na Yanga mara kadhaa wameonekana kumchoka unakumbuka waliwahi
kumfukuza?” amehoji.
Kwa mujibu wa rafiki huyo wa
karibu, Niyonzima anakwenda Simba akiwa na pacha wake wa  uwanjani katika timu ya taifa ya Rwanda, Jean
Claude Iranzi.

Habari zinasema kwamba uongozi
wa Simba umeshafanya mazunfumzo na Iranzi na kutua pamoja na Haruna mwishoni
na Mwezi huu.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *