Habari

OMMY DIMPOZ ATETEA WIMBO WAKE WA “CHECHE”… asema hajauiba kokote!

on

STAA anayebamba kwenye medani
ya bongofleva, Ommy Dimpoz amesema wimbo wake mpya wa “Cheche” hajauiba kutoka
kwa msanii yeyote kama inavyoelezwa kwenye mitandao ya kijamii.
Dimpoz amesema kwamba kuanzia
utunzi wa mashairi hadi mpangilio wa mashairi vyote ni mali yake na hakuna
msanii mwingine yeyote mwenye mamlaka na ngoma hiyo.
“Sijui haya maneno wakati
mwingine yanatokea wapi jamani, huu wimbo ni mali yangu hakuna mtu mwenye
hakimiliki zaidi yangu,” alisema Dimpoz.
“Wapo watu kazi yao ni kuibua
maneno kwenye mitandao ya kijamii na hasa wanapoona wimbo unafanikiwa, lakini
ukweli ni kuwa hii ni kazi ya mikono yangu,” aliongeza.

Kumekuwa na uvumi kwamba wimbo
huo ni mali ya Modala, hivyo Dimpoz kutuhumiwa kutumia kazi ya msanii huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *