Habari

PHIL JAGIELKA: LUKAKU AKIUZWA TU EVERTON TUMEKWISHA!

on

BEKI wa Everton, Phil Jagielka
amedai kuwa iwapo timu hiyo itamuuza straika wao Romelu Lukaku basi kila mmoja
atakayebaki itabidi afunge mabao kwani watakuwa wamepoteza mtu muhimu wa
kupachika mabao.
Lukaku anategemewa kutimka Goodison
Park katika dirisha la usajili wa majira haya ya kiangazi baada ya kugoma
kusaini mkataba mpya katikati ya tetesi nzito zinazomuhusisha na timu ya
Chelsea.
Msimu uliopita wa Ligi Kuu
England, Lukaku alitumbukiza kambani mara 25, kitu kinachomtia hofu Jagielka
akisema: “Akiondoka tumekwisha, lakini jukumu la kumbakisha au kutafuta mbadala
wake lipo juu ya klabu.”

“Tunachosikitika, ni nani
atakayeweza kufanya aliyoyafanya? Hakuna hata aliyeweza kufikisha nusu ya mabao
yake na EPL inabidi iwe na watu watatu au wanne wenye uwezo wa kufunga mabao
nane kwenda juu,” inabidi tusake mrithi wake haraka,” aliongeza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *