Habari

Q CHILLAH AKANA KUWA NA BIFU NA TID MNYAMA

on

RAPA mkongwe hapa nchini, Q
Chillah amesema kuwa malumbano kati yake na msanii mwenzake TID yamekuzwa sana
tofauti na hali halisi iliyotokea.
Marapa hao wameripotiwa
kugombana walipokuwa kwenye klabu za usiku lakini hata hivyo Q Chillah ameonekana
kupinga jambo hilo jinsi lilivyoripotiwa.
“Hamna tatizo lolote kati yetu
kwasababu kwanza kama ni suala la kutoleana mapovu sisi kama wasanii ni jambo
la kawaida sana kwani ni hali tu ya kerekebishana,” alisema staa huyo.

“Watu wanasema tumegombana
kwa sababu ya masuala ya wanawake, jamani naomba niweke wazi hatuna tatizo la
namna hiyo na kiliochotokea ni kwadababu tu ya kurekebishana tabia basi hakuna
lingine hapo,” alimaliza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *