Habari

RASHID PEMBE ACHEKELEA KUPOKEWA VIZURI NA MASHABIKI KATIKA “JAZZ SINDIMBA”

on

MPULIZAJI mahiri wa Saxaphone
“Domo la Bata”, Rashid Pembe “Profesa” amewashukuru mashabiki wa m uziki kwa
kukipokea kwa kasi kibao chake “Jazz Sindimba” alichokiachia hivi karibuni.
Akiongea na saluti5,
Pembe amesema kuwa kupokelewa vyema kwa kibao hicho kunampa faraja na kumtia
moyo na ari ya kujipanga kuandaa kazi nyingine nyingi zaidi.
“Jazz Sindima nilichokirekodia
katika Studio za Soft Records, Dar es Salaam ni kazi ya dakika 3.26,
iliyowashirikisha pia mwanangu Omary Pembe kwenye kinanda, Pishuu (Solo), Decanto
Bass na mwanadada Aziz bin Love katika sauti,” amesema Pembe.
Pembe amesema kuwa kibao hicho
alichokiachia rasmi wiki iliyopita, kipo katika miondoko ya ngoma ya Sindimba
aliyoamua kuichanganya kidogo na miondoko ya muziki wa kisasa ili kuleta ladha
tamu zaidi.

Amesema, hivi sasa yuko kwenye
mchakato wa kutengeneza vibao vingine vya kikabila ambapo lengo lake kubwa ni kutangaza
ngoma za kitamaduni za Watanzania.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *