Habari

SALUM MAYANGA AMEAHIDI KUENDELEZA UBABE MBELE YA RWANDA JUMAMOSI HII

on

KUELEKEA mchezo wa Jumamosi
kati ya timu ya Taifa Stars na Rwanda ambao wa kuwania tiketi ya kushiriki
michuano ya Kombe la CHAN kwa wachezaji wa ndani, kocha mkuu wa kikosi hicho, Salum Mayanga ameahidi kuendeleza ushindi katika kikosi hicho.
Mayanga amefanya mabadiliko
kadhaa katika kikosi hicho baada ya kuwakosa baadhi ya nyota muhimu wanacheza
soka nje ya Afrika akiwemo Thomas Ulimwengu, hivyo kumuongeza Kelvin Sabato
ambaye ni mara yake ya kwanza kuitwa katika kikosi cha timu ya taifa.
“Nadhani kila mmoja ameweza
kuona jinsi ambavyo kikosi kimeanza kubadilika baada ya kupata uzoefu kwenye
michuano ya COSAFA natarajia kuwa tutaibuka na pointi zote tatu,” alisema kocha
huyo.

“Unapocheza nyumbani lazima uwe
na malengo ya kuibuka na ushindi, naomba Watanzania
wajitokeze kwa wingi katika mchezo huo”alimaliza.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *