Habari

SAMIR NASRI ASEMA “NILIMPUUZA GUARDIOLA ALIPONAMBIA NISIONDOKE MAN CITY”

on

KUMBE Samir Nasri aliambiwa na
kocha wake Pep Guardiola asiondoke lakini straika huyo aliamua kusepa!
Alipoulizwa kwa nini aliamua
kuondoka, Nasri alijibu: “Kocha Pep ni mtu kigeugeu na haaminiki, hivyo
isingekuwa rahisi kwangu kumkubalia nikabaki maana nisingekuwa na namba ya
kudumu.”
“Niliamua hilo kwa maslahi ya
kiwango changu cha soka kwa sababu nilikuwa nahitaji kuendelea kucheza kwenye
kikosi cha kwanza.”
Kauli hii ya Nasri inakuja
wakati huu ambapo anatimiza zaidi ya mwaka unusu hivi ndani ya kikosi cha timu
yake ya sasa ya Sevilla inayoshiriki La Liga nchini Hispania.
Katika mazingira yasiyo ya
kawaida, Nasri alimeza mate ya akili na kumkatalia kocha wake huyo kwa kile
alichodai kuwa uwezekano wa namba katika kikosi cha Manchester City ni mdogo.
Nasri aliingia katika kapu la
wachezaji ambao tangu kocha Guardiola atue Manchester City wamekuwa hawana
nafasi katika kikosi cha kwanza.
Nasri mwenye umri wa miaka 30,
alisema: “Guardiola alitaka nibaki City kwa ahadi ya kuwa nitapata namba
kikosini.”
“Lakini nilimkatalia nikitambua
kuwa kauli yake haikuwa na ukweli halisi.”
“Mimi ni mchezaji na nahitaji
kucheza siku zote ili kulinda kiwango change kisishuke.”

“Nimejiunga na Sevilla katika
timu ambayo ni kama familia yangu. Nina uhakika wa kucheza nikiwa hapa.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *