Habari

SHOMARI KAPOMBE ATONESHA MAJERAHA YAKE YA NYONGA

on

BEKI wa Simba Shomari Kapombe
nikama vile anataka kuyeyusha furaha ya mashabiki wa timu hiyo baada ya juzi
jumamosi, kutonesha majeraha yake ya nyonga ambayo yamekuwa yakimsumbua kwa
muda mrefu.
Kapombe amesajiliwa na Simba
hivi karibuni kwa mkataba wa miaka miwili akitokea Azam FC alikomalizab
kandalasi mkatyaba wake.
Beki huyo alitonesha tatizo
lake la nyonga baadfa ya ,kuchezewa lafu na Mico Justin wa timu ya taifa ya
Lwanda wakati anaitumikia timu yake ya taifa ya Tanzania Taifa Stars mechi
iliyochezwa CCM Kirumba na kuwania tiketi ya fainali za ubingwa wa mataifa ya
Afrika (Chan).
Akizungumza jana dk wa Taifa
Stars, Richard Yombo, alisema kwasasa Kapombe yupo chini ya uangalizi wa
madaktari nmkoani Mwanmza kwamuda wa masaa 72 baada ya kumalizika kwa mchezo
kabla ya kufanyiwa vipimo kuona kama atawerza kuendelea kuitumikia Stars aun
arejeshwe Dar es Salaam kwa matibabu zaidi.
“Hakuumia kwa maana ya kupata
jeraha ra kushona,ila amejitonesha matatizo yake aliyowai kuwa nayo hivyo ndani
ya masaa 72 tutakuwa tumejua iwapo ataweza kuendelea kuambatana na timu kwenye
mechi ya marudiano au kurejea Dar es Salaam kuangalia jinsi gani atatribiwa.

“Hivi sasa tutaelekea kumpa
huduma za hapa na pale kwa muda huu utakao kuwa huku ilikumrejesha kwenye hali
yake yakawaida ikitokea tatizo likawa kubwa tunaweza kumsasfilisha kabla ya huo
muda” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *